VF kayan lambu da 'ya'yan itatuwa

Takaitaccen Bayani:

Mu Ana yin samfuran soyayyen injin daga sabbin kayan lambu da 'ya'yan itatuwa 100%, suna riƙe da launi na asali, siffa da ɗanɗano kayan lambu (' ya'yan itatuwa) a cikin kyakkyawan yanayi.

Muna amfani da man dabino mai lafiya kawai, cikin sauƙin narkewa da sha. Kuma duk samfuran sau ɗaya kawai suke amfani da mai, kar ku sake amfani! 100% na halitta, babu soya mai zurfi, babu ƙari, babu abubuwan kiyayewa. Har zuwa kashi 95% na abubuwan gina jiki da aka kiyaye, ƙarancin mai, ƙarancin kalori, babban abinci mai gina jiki, babban fiber.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Kayan lambu na VF da 'Ya'yan itãcen marmari

Ana yin samfuran soyayyen injin mu daga sabbin kayan lambu da 'ya'yan itatuwa 100%, suna riƙe da launi na asali, sifa da ɗanɗano kayan lambu (' ya'yan itatuwa) a cikin kyakkyawan yanayi.
Muna amfani da man dabino mai lafiya kawai, cikin sauƙin narkewa da sha. Kuma duk samfuran sau ɗaya kawai suke amfani da mai, kar ku sake amfani! 100% na halitta, babu soya mai zurfi, babu ƙari, babu abubuwan kiyayewa. Har zuwa kashi 95% na abubuwan gina jiki da aka kiyaye, ƙarancin mai, ƙarancin kalori, babban abinci mai gina jiki, babban fiber.

Tsarin Samarwa: Ƙananan Zazzabi Injin Soyayyen kayan lambu

Iri -iri: VF Apple, VF Suman, VF Onion, VF Taro, VF Purple mai dankalin turawa, VF peach, VF zaki mai dankali, VF Okra, VF Mushroom, VF Red radish, VF Carrot, VF Green wake, VF Beetroot, VF dankalin turawa, VF ayaba, VF Mixed Kayan lambu, da dai sauransu.

Musammantawa: 5kg/jakar; 8kg/jakar; 10kg/jakar

Kunshin: Jaka mai rufi na Aluminium, katunan waje (an karɓi OEM)

Rayuwar shiryayye: watanni 12

Adanawa: Wuraren sanyi da bushewa

Siffofin VF Mixed Vegetables
1. Ƙaramar zafi mai zafi (zafin mai a ƙasa da 95 ℃, soyayyen abincin mai na gargajiya 160 ℃)
2. sarrafa injin (sarrafa abinci a ƙarƙashin yanayin injin zai iya rage gujewa cutarwar da iskar shaye -shayen abinci ke haifarwa)
3. Maganin bushewar ruwa (yana riƙe da abubuwan gina jiki na sabbin 'ya'yan itatuwa da kayan marmari, kuma yana kiyaye bitamin sama da 90%)
4. Fasaha ta VF tana iya kula da launi na asali da sifar abinci yadda yakamata.
5. VF tana da nau'ikan 'ya'yan itatuwa da kayan marmari iri -iri, gami da' ya'yan itatuwa da kayan marmari guda ɗaya, da cakuda 'ya'yan itatuwa da kayan marmari, waɗanda kuma za a iya daidaita su gwargwadon buƙatun abokin ciniki.

Amfanin Kayan lambu da Chips ɗin Fruit
1. Za a iya adana busasshen 'ya'yan itatuwa fiye da sabbin' ya'yan itatuwa kuma ana amfani da su azaman kayan ciye -ciye masu dacewa.
2. 'Ya'yan itãcen marmari suna da wadataccen fiber, bitamin da ma'adanai, sun ƙunshi fiber fiye da sau 3.5, bitamin da ma'adanai fiye da sabbin' ya'yan itatuwa.
3. 'Ya'yan itãcen marmari da aka bushe suna ɗauke da adadin abubuwan gina jiki kamar na sabbin' ya'yan itace.
4. 'Ya'yan itacen da aka bushe suna ɗauke da fiber da yawa kuma sune kyakkyawan tushen antioxidants, musamman polyphenols. Polyphenols yana taimakawa haɓaka haɓakar jini, inganta narkewar abinci, rage yawan oxyidative da rage haɗarin cututtuka da yawa.

Manufofin Samfuran: Ana samun samfuran kyauta, abokan ciniki yawanci dole ne su biya kuɗin jigilar kaya.
Hanyar biyan kuɗi: T/T, L/C a gani, wasu hanyoyin don Allah tuntuɓi mu da farko.
Lokacin jagora: Yawancin lokaci kwanaki 15- 25 bayan an tabbatar da oda, umarnin OEM zai ɗan daɗe kaɗan.


  • Na baya:
  • Na gaba: