Gwangwani Yellow Peach a Tin

Takaitaccen Bayani:

Gwangwani peach na gwangwani a cikin syrup mai haske shine nau'in gwangwani 'ya'yan itace da aka yi daga peach rawaya. Ya ƙunshi wadataccen bitamin C, jikin ɗan adam yana buƙatar fiber, carotene da sauransu. Ana iya ci nan da nan bayan buɗe murfi ko bayan dumama. A lokacin zafi mai zafi, peaches rawaya na gwangwani za su ɗanɗana mafi kyau bayan an sanya su cikin firiji. Ana samar da 'ya'yan itacen mu na gwangwani a masana'anta ta zamani tare da tsayayyen ma'auni, ba a ƙara ƙari ko abubuwan adanawa. Ana fitar da samfuran 'ya'yan itace na gwangwani zuwa ƙasashe sama da 20 a duk faɗin duniya, kuma peach ɗin rawaya mai gwangwani shine mafi mashahuri samfur.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Gwangwani Yellow Peach a Tin

Gwangwani peach na gwangwani a cikin syrup mai haske shine nau'in gwangwani 'ya'yan itace da aka yi daga peach rawaya. Ya ƙunshi wadataccen bitamin C, jikin ɗan adam yana buƙatar fiber, carotene da sauransu. Ana iya ci nan da nan bayan buɗe murfi ko bayan dumama. A lokacin zafi mai zafi, peaches rawaya na gwangwani za su ɗanɗana mafi kyau bayan an sanya su cikin firiji. Ana samar da 'ya'yan itacen mu na gwangwani a masana'anta ta zamani tare da tsayayyen ma'auni, ba a ƙara ƙari ko abubuwan adanawa. Ana fitar da samfuran 'ya'yan itace na gwangwani zuwa ƙasashe sama da 20 a duk faɗin duniya, kuma peach ɗin rawaya mai gwangwani shine mafi mashahuri samfur.

Sinadaran: Yellow Peach, Ruwan Shan Ruwa, Farin Ciwon sukari

M abun ciki: Ba kasa da 55%

Rayuwar shiryayye: watanni 24

Ajiye: Busasshe da wuri mai iska, zafin jiki na al'ada.

Musammantawa: 425g * 12 tins / CTN
820g * 24 kwano / CTN

An karɓi odar OEM.

Takaddun shaida: HACCP, KOSHER, FDA, BRC, IFS

Siffofin 'Ya'yan itacen gwangwani:
1.Health & samfur na halitta, Babu ƙari
2.Sashen dasa na musamman
3.Ya ci gaba da samar da layin kwarara da tsayayyen tsari

Manufofin Samfuran: Ana samun samfuran kyauta, abokan ciniki yawanci dole ne su biya kuɗin jigilar kaya.
Hanyar biyan kuɗi: T/T, L/C a gani, wasu hanyoyin don Allah tuntuɓi mu da farko.
Lokacin jagora: Yawancin lokaci kwanaki 15- 25 bayan an tabbatar da oda, umarnin OEM zai ɗan daɗe kaɗan.


  • Na baya:
  • Na gaba: